தமிழருக்கே உரியதாயிருந்தது கடல் தாவு கலை.ஆங்கிலேய அதிகார வர்க்கதகதார் அதைப் பறித்து நம்மை பாழ்படுத்திய காலத்தில் இழந்த அதிகாரத்தை பெற்றே தீருவேன்!’ என்று வீறுகொண்டெழுந்து சுதேசிக் கப்பல் கமபெனியை நிறவியவர் ‘கப்பலோட்டிய தமிழன்’ வ.உ.சிதம்பரனார் அவர்கள் – சிலம்புச் செல்வர் பத்மஶ்ரீ டாக்டர் ம.பொ.சி

தமிழருக்கே உரியதாயிருந்தது கடல் தாவு கலை.ஆங்கிலேய அதிகார வர்க்கதகதார் அதைப் பறித்து நம்மை பாழ்படுத்திய காலத்தில் இழந்த அதிகாரத்தை பெற்றே தீருவேன்!’ என்று வீறுகொண்டெழுந்து சுதேசிக் கப்பல் கமபெனியை நிறவியவர் ‘கப்பலோட்டிய தமிழன்’ வ.உ.சிதம்பரனார் அவர்கள்.

1

This entry was posted in வ. உ. சி புகழ். Bookmark the permalink.

உங்கள் கருத்து

உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியை வெளியிட முடியாது. தேவையான புலங்கள் குறிக்கப்பட்டன *

two × one =

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>